Tôi được phép đổi tên chủ thể tên miền của mình trong trường hợp nào?

Tôi được phép đổi tên chủ thể tên miền của mình trong trường hợp nào?

khoivd 17:23 - 28/09/2017 Thay đổi chủ thể Comments

Theo quy định tại khoản 6 Điều 10 Thông tư 24/2015/TT-BTTTT về quản lý và sử dụng tài nguyên Internet, các trường hợp được phép thay đổi tên chủ thể tên miền bao gồm:
Cơ quan, tổ chức, doanh nghiệp thay đổi tên sang tên mới theo quyết định của cấp có thẩm quyền;
Cá nhân thay đổi họ, tên theo quyết định của cơ quan nhà nước có thẩm quyền.

Tài khoản
GIỎ HÀNG (0)

Giỏ hàng rỗng

shopping-cart empty
DIM SUPPORT
DIM GROUP

KÊNH

DIM ID

DIM VN

DIM SUPPORT

DIM AGENCY

MẠNG XÃ HỘI

Tài khoản Giỏ hàng Hỗ trợ DIM